Yadda za a bambanta ingancin filastik hollow board?

PP filastik yana da halaye na ƙananan ƙima, maras guba, mara launi, rashin wari, juriya na lalata, da kuma kyakkyawan juriya na zafi.Ta hanyar gyare-gyaren gyare-gyaren harshen wuta, ana iya amfani da shi ga abubuwan da aka gyara tare da buƙatun ƙin wuta a cikin kayan gida, motoci da sauran filayen don saduwa da bukatun kayan lantarki., A lokaci guda don cimma mafi kyawun tasirin tattalin arziki.

 

Filastik m jirgin wani sabon nau'i ne na takardar filastik mai dacewa da muhalli wanda aka yi da thermoplastic PP (polypropylene), ba mai guba ba, mara gurɓatacce, tsari mara kyau, mai wadatar launuka, mai hana ruwa da kuma danshi, rigakafin tsufa, lalata-resistant, da ƙarfin ɗaukar ƙarfi.Ana amfani da shi sosai a gida da waje.Kamfanoni da yawa suna amfani da samfuran allo mara kyau, ta yaya za a bambanta ingancin katako?Ya zama matsala ga kamfanoni da yawa, kuma akwai 'yan maki don raba tare da ku.

 

1. Ta hanyar harbe-harbe:, katako mai kyau yana da bakin ciki kamar layin gashi kuma zane har yanzu yana da launi da santsi.Ƙarƙashin ƙaramin allo wanda aka samar daga sharar gida ba shi da ƙarfi a cikin launi, m wajen zane, da kamannin carbon.

 

2. Ta hanyar kallo: Launin katako mai inganci mai inganci ya fi tsabta, saman ya fi santsi, kuma babu hatsi.Ƙarƙashin katako na ƙasa yana da ƙaƙƙarfan ƙasa da launin duhu.

 

3. Ta hanyar pinching: tsunkule a gefen katako mai zurfi tare da ƙarfin guda ɗaya, ƙarancin inganci yana da sauƙi don lalata, kuma taurin bai isa ba.Babban madaidaicin jirgi mara kyau ba shi da sauƙin lalacewa, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi yana da girma.


Lokacin aikawa: Satumba 24-2020